ताज्या घडामोडी

फलटणमधील दोन मित्रअपघातात ठार

Spread the love

फलटणमधील दोन मित्रअपघातात ठार

टिप्परची दुचाकीला जोरदार धडक; फरांदवाडी येथील घटना

आसू दि: १६ आळंदी-
पंढरपूर राष्ट्रीय पालखी महामार्गावर
तांबमळा (फरांदवाडी, ता. फलटण)
गावच्या हद्दीत टिप्परने दुचाकीला
समोरून जोरदार धडक दिली. यात
दुचाकीवरील दोन मित्र ठार झाले. अमिर
ताजुद्दीन शेख (वय ३२ रा. शुक्रवार पेठ,
फलटण) व गणेश सुनील लोंढे (वय
३५ रा. मंगळवार पेठ, फलटण) अशी
त्यांची नावे आहेत. कुटुंबातील कर्ते
पुरुष गेल्याने शहरात हळहळ व्यक्त होत
आहे.

याबाबत फलटण शहर पोलिस
ठाण्याकडून मिळालेली माहिती अशी की,
अमिर शेख व गणेश लोंढे हे मंगळवारी
मध्यरात्री सव्वाबारा वाजण्याच्या सुमारास
दुचाकीवरून (एमएच ११ सीपी ४७७८)
फलटणकडे येत होते. ते तांबमाळ
(फरांदवाडी) येथे आले असता भरधाव
लोणंदकडे निघालेल्या दहाचाकी टिप्पर
(एमएच ०९ एफएल ६०८८) समोरून
जोरदार धडक दिली. यात दुचाकीवरील
अमिर शेख व गणेश लोंढे या मित्रांचा
मृत्यू झाला. याप्रकरणी टिप्पर चालक
अमित साह ललनसाह (मूळ रा. ग्रामपोस्ट
दरम्यान कटराकला,थाना मोहानिया,जि.कैमूर भभुऑ, बिहार,सध्या या.धुळदेव,ता.फलटण ) यांच्यावर शहर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल झाला आहे. याबाबतची फिर्याद जमशेद दादा मिया पठाण वय 47 राहणार शुक्रवार पेठ फलटण यांनी दिली असून तपास पोलीस अध्यक्ष उपनिरीक्षक सुरज शिंदे करीत आहेत दरम्यान अमीर शेख व गणेश लोंढे हे दोघेही कुटुंबातील कर्ते होते.त्यांच्यावर काळाने घाला घातल्याने त्यांच्या कुटुंबावर दुःखाचा डोंगरकोसळला आहे. अमिर शेख हे बिर्याणी हाऊस चालवीत होते तर गणेश लोंढे याचा चायनिजचा गाडा होता. दोघांचाही मोठा मित्रपरिवार आहे.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!