खाजगी बँका कार्यालयीन कामकाजाबाबत जिल्हादंडाधिकारी यांचे सुधारित आदेश जारी

Spread the love
सातारा दि. 19 (जिमाका) : सातारा जिल्ह्यामध्ये कोविड-19 चा प्रादुर्भाव वाढत असल्याने दि. 30 एप्रिल पर्यंत ब्रेक द चेन अंतर्गत निर्बंध लागू केले आहेत. या निर्बंधामध्ये सहकारी, पीएसयू आणि खाजगी बँका कार्यालयीन कामकाजाच्या दिवशी सकाळी 9 ते दुपारी 2 या कालावधीत सुरु राहतील, असे आदेश जिल्हादंडाधिकारी शेखर सिंह यांनी जारी केले आहेत.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!