आदर्की बुद्रुक येथे एकाने महिलेचा विनयभंग केल्याची तक्रार दाखल

Spread the love
फलटण: आदर्की बुद्रुक ता. फलटण गावच्या हद्दीत
निखिल हॉटेलसमोर एकाने विनयभंग केल्याची तक्रार एका ३५ वर्षीय महिलेने लोणंद पोलीस स्टेशनला दाखल केली आहे.
याबाबत लोणंद पोलिस स्टेशनमधून मिळालेल्या माहितीनुसार गुरुवारी सकाळी ९.३०वाजण्याच्या सुमारास आदकी बुद्रुक ता. फलटण गावचे हद्दीत
निखिल हॉटेलसमोर संतोष सखाराम सूळ (रा. खराडेवस्ती आदर्की बुद्रुक ता. फलटण) याने ३५ वर्षीय महिला निखिल हॉटेलसमोर झाडू मारत असताना त्याठिकाणी टाटा छोटा हत्ती गाडी घेऊन आला व तू माझ्याबरोबर चल असे म्हणून शरीरसुखाची मागणी करून तिचा हात धरून तिच्या मनास लज्जा उत्पन्न होईल असे वर्तन केले. महिलेला त्याच्या गाडीकडे जबरदस्तीने ओढत असताना
त्या महिलेने विरोध केल्याने त्याने तिला शिवीगाळ केल्याची तक्रार लोणंद पोलीस स्टेशनला दाखल झाली आहे.
याबाबत सहाय्यक फौजदार भोसले अधिक तपास करीत आहेत.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!