फलटण तालुक्यातील ६ गावे कंटेन्मेंट झोन म्हणून जाहीर :  डॉ. शिवाजीराव जगताप

Spread the love
फलटण : कोरोना विषाणूचा प्रादुर्भाव फलटण तालुक्यात गेले काही दिवसांत वाढून रुग्ण संख्या  वाढू लागली आहे. फलटण तालुक्यातील कोळकी, साखरवाडी, झिरपवाडी, जोरगाव, वाठार निंबाळकर व जाधववाडी ही ६ गावे खबरदारीचा उपाय म्हणून कंटेंटमेंट झोन जाहीर करण्यात आली असल्याचे आदेश प्रांताधिकारी डॉ. शिवाजीराव जगताप यांनी काढले केले आहेत.
फलटण तालुक्यातील कंटेंटमेंट झोन जाहीर केलेल्या गावांमध्ये हॉस्पिटल व मेडिकल सेवा वगळता इतर सर्व अस्थापना बंद राहणार असून सकाळी ६ ते ९ या वेळेत फक्त दूध व भाजीपाला या अत्यावश्यक सेवा सुरू राहतील. कंटेंटमेंट झोन व बफर झोन करिता असलेले सर्व नियमांचे काटेकोर पालन करणे नागरिकांवर बंधनकारक राहणार असल्याचे आदेशात प्रांताधिकारी डॉ. शिवाजीराव जगताप यांनी स्पष्ट केले आहे.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!