सातारा जिल्ह्यातील 64 संशयितांचे अहवाल कोरोना बाधित; 1 बाधिताचा मृत्यू

Spread the love
सातारा दि. 9 (जिमाका): जिल्ह्यात काल सोमवारी रात्री जाहीर करण्यात आलेल्या रिपोर्टनुसार 64 नागरिकांचे अहवाल कोरोना बाधित आले असून 1 कोरोना बाधितांचा उपचारा दरम्यान मृत्यू झाला असल्याची माहिती  जिल्हा शल्यचिकित्सक, डॉ. सुभाष चव्हाण यांनी दिली आहे.
कोरोना बाधित अहवालामध्ये – सातारा तालुक्यातील सातारा 11, सदरबझार 2,  गोडोली 1, मोरे कॉलनी 1, गडकर आळी 2,  वर्ये 1,  एमआयडीसी सातारा 1, वर्ये 1.
कराड तालुक्यातील कराड 1, वाघेरी 1.
पाटण तालुक्यातील पाटण 1.
खटाव तालुक्यातील वडूज 6,  मांडवे 6, अंबवडे 1, मायणी 4,  कलेढोण 3, मोरावळे 1, निमसोड 3, वडगाव 1, पळसगाव 2, कातरखटाव 1.
कोरेगाव तालुक्यातील सासुर्वे 1, दहिगाव 1.
माण तालुक्यातील म्हसवड 2.
इतर 1, येळवडी 1, कवठे 1.
बाहेरील जिल्ह्यातील पुरंदर जि. पुणे 1, पालघर जि. ठाणे 1, नेर्ले ता. वाळवा 1.
1 कोरोना बाधिताचा मृत्यू
 स्व. क्रांतीसिंह नाना पाटील सर्वसाधारण रुग्णालय, सातारा येथे सासुर्णे ता. कोरेगाव येथील 80 वर्षीय महिलेचा  उपचारा दरम्यान मृत्यू झाला असल्याची माहिती  जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ. सुभाष चव्हाण यांनी दिली आहे.
एकूण नमुने -321602, एकूण बाधित -57051, घरी सोडण्यात आलेले -54349, मृत्यू -1831 व उपचारार्थ रुग्ण-871.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!