फलटण येथील मोरेश्वर शिक्षण संस्थेचे हनुमंत मोरे यांचा डायमण्ड पुरस्काराने गौरव

Spread the love
फलटण : मोरेश्वर शिक्षण व सामाजिक संस्था फलटणचे संस्थापक अध्यक्ष हनुमंत मोरे यांना  अखिल भारतीय खेल महासंघातर्फे सामाजिक व क्रिडा क्षेत्रात भरीव योगदान दिल्याबद्दल राष्ट्रीय स्थरावरील प्रतिष्ठित मानला जाणारा डायमण्ड  पुरस्कार 2021 देऊन गौरविण्यात आले आहे.
बारामती येथे आयोजित केलेल्या समारंभात हनुमंत मोरे यांचा सन्मान करण्यात आला. यावेळी अखिल भारतीय खेल महासंघ दिल्ली सन्मन्वयक व  निरीक्षक, अखिल भारतीय खेल महासंघ महाराष्ट्र यूनिट प्रमुख अशिष डोईफोडे,  जागतिक चॅम्पियन बॉडी महेंद्र चव्हण, बिल्डर सुवर्ण पदक विजेते  सतीश ननवरे आर्यनमॅन (3वेळा), सौ. कल्याणी चौधरी सुप्रसिद्ध अभिनेत्री (लागिर झालं जी फेम)
या मान्यवरांच्य हस्ते हनुमंत मोरे मामा यांना पुरस्काराने  गौरविण्यात आले.
यावेळी सामाजिक, राजकीय व क्रिडा क्षेत्रातील मान्यवर उपस्थित होते.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!