लहुजी विद्रोही संघटना सातारा जिल्हाध्यक्षपदी फलटण येथील विजयनाना घोलप यांची तर फलटण तालुका अध्यक्षपदी विनोद लोखंडे यांची नियुक्ती

Spread the love
फलटण : लहुजी विद्रोही संघटना सातारा जिल्हाध्यक्षपदी फलटण येथील सामाजिक कार्यकर्ते विजयनाना घोलप यांची नियुक्ती करण्यात आली तर फलटण तालुका अध्यक्षपदी विनोद लोखंडे यांची नियुक्ती नुकतीच करण्यात आली आहे.
लहुजी विद्रोही संघटनेचे संस्थापक अध्यक्ष ॲड. भास्कर नाना शिंदे व महाराष्ट्र राज्याच्या सचिव ॲड. पुजाताई देडे यांच्या उपस्थितीत सातारा  विश्रामगृह येथे संघटनेची बैठक पार पडली.
लहुजी विद्रोही संघटना सातारा जिल्हा अध्यक्षपदी  विजयनाना घोलप यांची तर फलटण तालुका अध्यक्षपदी विनोद लोखंडे यांची नियुक्ती करण्यात आली. यावेळी मान्यवरांच्या हस्ते नियुक्ती पत्र देण्यात आले.
लहुजी विद्रोही संघटनेचे संस्थापक अध्यक्ष ॲड. भास्करनाना शिंदे व राज्य सचिव ॲड. पुजाताई देडे यांनी माझ्यावर सोपविलेली जिल्हाध्यक्ष पदाची जबाबदारी प्रामाणिकपणे पार पाडणार असून सातारा जिल्ह्यात संघटन वाढीसाठी प्रयत्न करणार असल्याची ग्वाही लहुजी विद्रोही संघटना सातारा जिल्हाध्यक्ष विजयनाना घोलप यानी दिली.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!