सातारा जिल्ह्यातील 44 संशयितांचे अहवाल कोरोना बाधित; एकाचा मृत्यू

Spread the love
सातारा (जिमाका): जिल्ह्यात काल शुक्रवार रात्री जाहीर करण्यात आलेल्या रिपोर्टनुसार 44 नागरिकांचे अहवाल कोरोना बाधित आले असून एका कोरोनाबाधिताचा उपचारा दरम्यान मृत्यू झाला असल्याची माहिती  जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ. सुभाष चव्हाण यांनी दिली आहे.
कोरोना बाधित अहवालामध्ये – सातारा तालुक्यातील सातारा शहरातील रंगोली कॉलनी 1, समतापार्क शाहूपूरी 1,  चारभिंतीजवळ शाहूनगर 4, कामेरी 6, पाटखळ 1, आसले 1, आझादनगर 1, धनवडेवाडी 1, चिंचणेर निंब 1, कोंडवे 1, वनवासवाडी 1.
कराड तालुक्यातील करवडी 1, गोवारे 2.
फलटण तालुक्यातील डोळेगाव 1, तरडगाव 1,  पाडेगाव फार्म 2.
खटाव तालुक्यातील पुसेगाव 1, कलेढोण 1.
कोरेगाव तालुक्यातील कोरेगाव 1, भाडळे 1.
जावली तालुक्यातील कुंभारगणी 1, रायगाव 2, सायगाव 4, कुडाळ 1.
खंडाळा तालुक्यातील अंदोरी 1, अहिरे 1.
वाई तालुक्यातील मोडेकरवाडी 1.
महाबळेश्वर तालुक्यातील मारीपेठ 1.
एका कोरोनाबाधिताचा मृत्यू
खाजगी रुग्णालयात उपचार घेतलेल्या पिंगळी ता. माण  मधील 75 वर्षीय पुरुषाचा उपचारा दरम्यान मृत्यू झाला आहे.
एकूण नमुने -287311, एकूण बाधित -54945, घरी सोडण्यात आलेले -52075, मृत्यू -1793 व उपचारार्थ रुग्ण-1077.

मुख्य कार्यकारी संपादक

सध्या डिजिटल मीडियाचे महत्व प्रचंड वाढले असून आम्ही फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल सुरू केले आहे. Phaltan Rakshak digital portal वर आपण आपल्या स्मार्टफोन, कॉम्पुटर व सोशल मीडिया वरुन जिल्हा, राज्य देश विदेशातील घडामोडी व्यापार, ग्रामीण, सांस्कृतिक, उद्योग, कृषी, मनोरंजन, तंत्रज्ञान, शिक्षण सामाजिक क्षेत्रातील बातम्या वाचू शकता. संपर्क - E-mail : phaltanrakshak@gmail.com वेबसाईट : https:// phaltanrakshak.in संपादक, फलटण रक्षक डिजिटल पोर्टल ------------------------------------------------- साप्ताहिक फलटण रक्षक - नानासाहेब मुळीक - संपादक, कार्यकारी संपादक - विनायक शिंदे, उपसंपादक - अशोक सस्ते

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!